OGCB Likes (1.0.0-alpha1) - en to th translation catalogue (7 entries)

en: Username
th: ชื่อผู้ใช้งาน

en: Custom
th: กำหนดเอง

en: Sort order
th: ลำดับการเรียง

en: Ascending
th: เรียงน้อยไปมาก

en: Descending
th: เรียงจากมากไปน้อย

en: Close
th: ปิด

en: and
th: และ
