OGCB Likes (1.0.0-alpha2) - en to vi translation catalogue (7 entries)

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Sort order
vi: Thứ tự sắp xếp

en: Ascending
vi: Tăng dần

en: Descending
vi: Giảm dần

en: Close
vi: Đóng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo
