Olivero (8.x-1.0-alpha3) - en to ta translation catalogue (19 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Replies
ta: பதில்கள்

en: Go to previous page
ta: முந்திய பக்கம் செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கம் செல்

en: Help
ta: உதவி

en: Small
ta: சிறியது

en: Large
ta: பெரியது

en: Core
ta: கருவம்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Drupal
ta: ட்ரூபால்

en: Medium
ta: தகுந்த

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Go to first page
ta: முதல் பக்கம் செல்

en: Go to last page
ta: கடைசி பக்கம் செல்

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Reply to comment
ta: பின்னூட்டத்திற்கான மறுமொழி

en: Text Formats
ta: எழுத்து வடிவங்கள்

en: Loading…
ta: ஏற்றுதல் ...
