Olivero (8.x-1.0-beta1) - en to fil translation catalogue (12 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Replies
fil: Mga tugon

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Help
fil: Tulong

en: Last post
fil: Huling paskil

en: Medium
fil: Katamtaman

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Reply to comment
fil: Tumugon sa komento
