OnePageCRM API (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (13 entries)

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Response
ta: பதில்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Update status
ta: மேம்படுத்தல் நிலை

en: System
ta: கட்டமைப்பு

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Filters
ta: வடிகட்டிகள்

en: Operation
ta: செயல்

en: Attachments
ta: இணைப்புகள்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Delete action
ta: செயல்களை நீக்குக

en: Delete contact
ta: தொடர்பினை நீக்க
