OnePageCRM API (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (16 entries)

en: Actions
vi: Thao tác

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Notes
vi: Ghi chú

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Update status
vi: Tình trạng cập nhật

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: System
vi: Hệ thống

en: Update action
vi: Hành động khi Cập nhật

en: Users
vi: Người dùng

en: Filters
vi: Các bộ lọc

en: Operation
vi: Thao tác

en: Notifications
vi: Thông báo

en: Attachments
vi: Các đính kèm

en: Countries
vi: Quốc gia

en: Delete action
vi: Xóa hành động

en: Delete contact
vi: Xóa liên hệ
