OneLogin Integration (3.1.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Save
vi: Lưu

en: Advanced settings
vi: Các thiết lập nâng cao

en: Options
vi: Tùy chọn

en: Role
vi: Vai trò

en: Not installed
vi: Chưa được cài đặt

en: Installed
vi: Đã cài đặt

en: X.509 Certificate
vi: Chứng nhận X.509
