Food blog theme (1.0.0) - en to ta translation catalogue (14 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Text color
ta: எழுத்தின் நிறம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Blue Lagoon (default)
ta: ப்ளூ லகோன் (இயல்பான)

en: Slate
ta: சிலேட்

en: Main background
ta: முதன்மை பின்பக்கம்

en: Sidebar background
ta: பக்கப்பட்டை பின்பக்கம்

en: Sidebar borders
ta: பக்கப்பகுதி வரப்பு

en: Plum
ta: பிளம்

en: Title and slogan
ta: தலைப்பு மற்றும் வாசகம்

en: Firehouse
ta: பயர்ஹவுஸ்

en: Ice
ta: பனி
