Ooyala (8.x-1.0) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Item
ta: உருப்படி

en: Cancel
ta: விலகு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: None
ta: இல்லை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Finished
ta: முடிந்து விட்டது
