OpenAI Assistants (1.0.0-beta13) - en to ta translation catalogue (30 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Edit
ta: மாற்று

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Revisions
ta: மறுபதிப்புகள்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Close
ta: மூடு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Revert
ta: முன்நிலைக்கு மாற்றுக

en: Revisions for %title
ta: %title-க்கான மறுபதிப்புகள்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Are you sure you want to revert to the revision from %revision-date?
ta: %revision-date ந் சீராய்வினை உறுதியாக முன்நிலைக்கு மாற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Are you sure you want to delete the revision from %revision-date?
ta: %revision-date இலிருந்தான சீராய்வுகளை உறுதியாக நீக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: @type: deleted %title revision %revision.
ta: @type: %revision சீராய்விலிருந்து %title நீக்கப்பட்டது.

en: Trigger
ta: தூண்டல்

en: Copy of the revision from %date.
ta: %date இலிருந்தான சீராய்வுகளை நகலெடுக்க

en: @type: reverted %title revision %revision.
ta: @type:  %revision சீராய்விலிருந்து %title முன்நிலைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது.

en: Revert to earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வு நிலைக்கு மாற்றுக

en: Delete earlier revision
ta: முந்தைய சீராய்வினை நீக்குக
