OpenBusiness Profile (8.x-1.5) - en to fil translation catalogue (36 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Username
fil: Bansag

en: Language
fil: Wika

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Log in
fil: Lumagda

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: English
fil: Ingles

en: Languages
fil: Mga wika

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Select language
fil: Pumili ng wika

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
fil: Gamitin ang mga <em>artikulo</em> para sa panahong sensitibong nilalaman tulad ng mga balita, mga "press release" o mga paskil sa blog.
