OpenBusiness Profile (8.x-1.5) - en to te translation catalogue (67 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Content
te: సారము

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: Language
te: భాష

en: Article
te: వ్యాసం

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Tag
te: ట్యాగు

en: Search
te: వెతుకు

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Picture
te: చిత్రం

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Send
te: పంపించు

en: next
te: తదుపరి

en: Role
te: పాత్ర

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: Blog
te: బ్లాగు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Languages
te: భాషలు

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Translation
te: అనువాదం

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: About
te: గురించి

en: Translate
te: అనువదించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Welcome to [site:name]
te: [site:name]కు స్వాగతం

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
