OpenBusiness Profile (8.x-1.5) - en to vi translation catalogue (94 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Content
vi: Nội dung

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Article
vi: Bài viết

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Tag
vi: Thẻ

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Center
vi: Giữa

en: Feed
vi: Nguồn tin

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Background Color
vi: Màu nền

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Text
vi: Văn bản

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Contact
vi: Liên hệ

en: All
vi: Tất cả

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Off
vi: Tắt

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Custom
vi: Tùy chỉnh

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Fields
vi: Các trường

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: Send
vi: Gửi

en: Desc
vi: Giảm dần

en: next
vi: sau

en: Role
vi: Vai trò

en: Log in
vi: Đăng nhập

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Sort Criteria
vi: Tiêu chuẩn sắp xếp

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Authored on
vi: Viết lúc

en: prev
vi: trước

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Left
vi: Trái

en: Right
vi: Phải

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Output format
vi: Định dạng xuất

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Translation
vi: Dịch thuật

en: Above
vi: Bên trên

en: Subtitle
vi: Phụ đề

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Columns
vi: Các cột

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Paragraph
vi: Đoạn

en: About
vi: Giới thiệu

en: Access denied.
vi: Truy cập bị từ chối

en: Translate
vi: Dịch

en: Related Content
vi: Nội dung có liên quan

en: Element
vi: Phần tử

en: Landscape
vi: Ngang

en: Portrait
vi: Dọc

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: Go to
vi: Đi tới

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Circle
vi: Vòng tròn

en: Language name
vi: Tên ngôn ngữ

en: Select language
vi: Chọn ngôn ngữ

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Image style
vi: Kiểu dáng ảnh

en: Use <em>articles</em> for time-sensitive content like news, press releases or blog posts.
vi: Kiểu nội dung <em>bài viết</em> bao gồm các nội dung tin tức, bài blog hay thông tin thường xuyên được cập nhật.

en: Image position
vi: Vị trí ảnh

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: This question is for testing whether or not you are a human visitor and to prevent automated spam submissions.
vi: Câu hỏi này dùng để kiểm tra xem bạn là người hay là chương trình tự động.
