OpenBusiness Profile (8.x-1.6) - en to ta translation catalogue (64 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: Language
ta: மொழி

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: All
ta: எல்லா

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Custom
ta: விருப்பத்தெரிவு

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Log in
ta: உள்நுழை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: Language name
ta: மொழி பெயர்

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Language direction
ta: மொழி திசை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Adding languages
ta: மொழிகளை சேர்க்கிறது

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: Editing languages
ta: மொழிகளை திருத்துதல்

en: View edit page
ta: காட்சி திருத்து பக்கம்

en: Continuing on
ta: ல் தொடர்கிறது

en: Reordering languages
ta: மொழிகளை மறுவரிசைப்படுத்து

en: Set a language as default
ta: ஒரு மொழியை இயல்புநிலையாக அமைக்கவும்

en: Choose the language you want to translate.
ta: நீங்கள் மொழிபெயர்க்க விரும்பும் மொழியை தேர்ந்தெடிக்கவும்.

en: Filter the search
ta: தேடல் வடிகட்டி

en: Apply your search criteria
ta: உங்கள் தேடல் நிபந்தனையை உபயோகிக்கவும்

en: Validate the translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை பரிசோதிக்கவும்

en: Manage view settings
ta: காட்சி அமைப்புகளை நிர்வகி

en: View or edit the configuration.
ta: கட்டமைப்பை பார்க்க அல்லது திருத்த

en: Displays in this view
ta: இந்த காட்சியில் காட்டப்படும்

en: View administration
ta: பார்வை நிர்வாகம்

en: Filter your view
ta: உங்கள் பார்வையை வடிகட்டு

en: Filter actions
ta: செயல்கள் வடிகட்டு

en: Add, rearrange or remove filters.
ta: வடிகட்டிகளைச் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Sort actions
ta: செயல்கள் வரிசைப்படுத்து

en: Add, rearrange or remove sorting rules.
ta: வரிசை விதிகள் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Show a preview of the view output.
ta: காட்சி வெளியீட்டு முன்னோட்டத்தை காண்பிக்கவும்.
