OpenChurch (8.x-2.1) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Picture
fil: Larawan

en: Menu item
fil: Bagay

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Footer
fil: Paanan

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
