OpenChurch (8.x-2.2) - en to vi translation catalogue (65 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Body
vi: Nội dung

en: Images
vi: Hình ảnh

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Cost
vi: Trị giá

en: On
vi: Bật

en: Tags
vi: Thẻ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Picture
vi: Hình ảnh

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Menu item
vi: Mục liên kết

en: All
vi: Tất cả

en: Add content
vi: Thêm nội dung

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Logo
vi: Biểu huy

en: Off
vi: Tắt

en: Footer
vi: Phần chân

en: Welcome
vi: Chào mừng

en: Location
vi: Vị trí

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Sticky at top of lists
vi: Đưa lên đầu danh sách

en: Gallery
vi: Thư viện ảnh

en: Media
vi: Phương tiện

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Events
vi: Sự kiện

en: Text color
vi: Màu chữ

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Position
vi: Vị trí

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ago
vi: trước

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Header bottom
vi: Đầu đề dưới

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Main background
vi: Màu nền phần nội dung chính

en: Sidebar background
vi: Màu nền thanh bên

en: Footer background
vi: Màu nền phần chân

en: Title and slogan
vi: Tiêu đề và khẩu hiệu

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
