Open clinic (8.x-1.0-beta1) - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Reset
ml: പുനഃക്രമീകരണം

en: - None -
ml: - ഇല്ല -

en: Vocabularies
ml: പദാവലികൾ

en: Maximum length
ml: പരമാവധി നീളം

en: Install
ml: സജ്ജീകരിക്കുക

en: Initializing.
ml: പ്രാരംഭ നടപടികള്‍ പൂര്‍ത്തിയാക്കുന്നു.

en: An error has occurred.
ml: ഒരു പ്രശ്നം സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.
