Open clinic (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (26 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Reset
ta: மீளமை

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Vocabularies
ta: சொற்றொகுதிகள்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Maximum length
ta: அதிகபட்ச நீளம்

en: Install
ta: நிறுவுக

en: Size of textfield
ta: உரை புலத்தின் அளவு

en: Decimal marker
ta: புள்ளி குறிப்பான்

en: Space
ta: வெற்றிடம்

en: About
ta: பற்றி

en: Relations
ta: உறவுகள்

en: Decimal point
ta: தசம புள்ளி

en: Comma
ta: கமா

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Placeholder
ta: கொள்ளிடம்

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.

en: Thousand marker
ta: ஆயிரம் குறிப்பான்

en: Display with prefix and suffix.
ta: முன்னொட்டு மற்றும் பின்னொட்டு கொண்டு காட்டவும்.

en: Thin space
ta: மெல்லிய இடைவேளை

en: Display prefix and suffix
ta: முன்னொட்டு, பின்னொட்டு காட்சி
