Open clinic (8.x-1.0-beta1) - en to te translation catalogue (18 entries)

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: - None -
te: - ఏమీలేదు -

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Maximum length
te: గరిష్ఠ పొడవు

en: Install
te: స్థాపించు

en: Precision
te: ఖచ్చితత్వం

en: Decimal marker
te: దశాంశ గుర్తు

en: About
te: గురించి

en: Decimal point
te: దశాంశ బిందువు

en: Comma
te: కామా

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: Completed @current of @total.
te: @total లో @current పూర్తయినవి

en: Thousand marker
te: వేల గుర్తు
