Open clinic (8.x-1.0-beta1) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: - None -
vi: - Không -

en: Main
vi: Trình đơn chính

en: Vocabularies
vi: Các kho từ

en: Node types
vi: Kiểu node

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Maximum length
vi: Độ dài tối đa

en: Install
vi: Cài đặt

en: Size of textfield
vi: Kích thước của trường dữ liệu bản văn

en: Precision
vi: Độ chính xác

en: The total number of digits to store in the database, including those to the right of the decimal.
vi: Tổng số chữ số được lưu trong CSDL, bao gồm cả phần thập phân.

en: The number of digits to the right of the decimal.
vi: Số chữ số sẽ hiển thị phần thập phân.

en: Decimal marker
vi: Dấu ngăn cách hàng đơn vị

en: Space
vi: Khoảng trống

en: About
vi: Giới thiệu

en: Relations
vi: Quan hệ

en: Decimal point
vi: Dấu chấm thập phân

en: Comma
vi: Dấu phẩy

en: Initializing.
vi: Đang khởi tạo.

en: An error has occurred.
vi: Đã xảy ra lỗi.

en: The maximum length of the field in characters.
vi: Số ký tự tối đa của trường.

en: Completed @current of @total.
vi: Hoàn thành @current trên tổng số @total.

en: Thousand marker
vi: Dấu ngăn cách hàng nghìn

en: Display with prefix and suffix.
vi: Trình bày thêm các văn bản ở trước và sau phần giá trị.
