OpenCulturas (all releases) - en to fil translation catalogue (80 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: Subject
fil: Paksa

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: more
fil: marami pa

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Last update
fil: Huling binago

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Recent comments
fil: Mga punang kumakailan lamang

en: English
fil: Ingles

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Languages
fil: Mga wika

en: Published comments
fil: Mga nailathalang puna

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No comments available.
fil: Walang magagamit na mga puna.

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: German
fil: Aleman

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Select language
fil: Pumili ng wika

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Recent content
fil: Mga nilalaman na kumakailan lamang
