OpenCulturas (2.1.0) - en to ta translation catalogue (289 entries)

en: Focus
ta: குவிமையம்

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: edit user
ta: பயனரை தொகு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Moderated content
ta: சரிபார்க்கப்பட்ட உள்ளடக்கம்

en: Username
ta: பயனர்பெயர்

en: content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: more
ta: மேலும்

en: Article
ta: கட்டுரை

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Articles
ta: கட்டுரைகள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Comments
ta: கருத்துகள்

en: More
ta: மேலும்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: Recommendations
ta: பரிந்துரைகள்

en: License
ta: உரிமம்

en: Download
ta: தரவிறக்கு

en: Version
ta: பதிப்பு

en: view
ta: பார்

en: Advanced options
ta: மேம்பட்ட தெரிவுகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: default
ta: இயல்புநிலை

en: Message
ta: செய்தி

en: No log messages available.
ta: எந்தவொரு செயல்பாட்டுக் குறிப்புகளும் இல்லை.

en: Image
ta: படம்

en: Category
ta: பிரிவு

en: Feed
ta: புகட்டல்

en: Name
ta: பெயர்

en: Export
ta: ஏற்றுமதி

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Bulk edit
ta: மொத்தமாக தொகு

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: True
ta: சரி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Text
ta: உரை

en: Attachment
ta: இணைப்பு

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: User
ta: பயனர்

en: Content type
ta: உள்ளடக்க வகை

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Question
ta: கேள்வி

en: All
ta: எல்லா

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: Logo
ta: இலட்சினை

en: Url
ta: முகவரி

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Menu link
ta: பட்டியல் சுட்டி

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Vocabulary
ta: சொற்றொகுதி

en: Last access
ta: கடைசி அனுகல்

en: Severity
ta: தீவிரம்

en: Watchdog
ta: கண்காணிப்பு அமைப்பு

en: Last update
ta: கடைசி மாற்றம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Details
ta: விவரங்கள்

en: Widget
ta: விட்ஜெட்

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Online
ta: இயக்கத்தில் இருக்கிறது

en: Save changes
ta: மாற்றங்களை சேமி

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Close
ta: மூடு

en: Duration
ta: கால இடைவெளி

en: Tracker
ta: கண்காணிப்பான்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Full
ta: முழு

en: Authored on
ta: எழுதப்பட்டது

en: Show
ta: காட்டு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Member for
ta: பயனாளராக

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Display name
ta: காட்சி பெயர்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: author
ta: ஆசிரியர்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: People
ta: நபர்கள்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Style
ta: பாணி

en: Glossary
ta: சொற்களஞ்சியம்

en: Revision
ta: மறுபதிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: comment
ta: கருத்து

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Output format
ta: வெளியீட்டு வடிவம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Go to page @number
ta: பக்கம் @number செல்

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Block description
ta: Block விளக்கம்

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Permission
ta: அனுமதி

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Subtitle
ta: உபதலைப்பு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Profiles
ta: விளக்கவிபரங்கள்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Account settings
ta: அங்கத்துவ அமைவுகள்

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
ta: பயனர் கடைசியாக ஒரு பக்கத்தை பார்வையிட்டபின் இத்தனை நேரம் அவர் நிகழ்நிலையில் இருப்பதாக எடுத்துக் கொள்ளப்படும்.

en: Keyword
ta: திறவுச்சொல்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: German
ta: ஜெர்மன்

en: Edit comment
ta: கருத்தை மாற்று

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Additional information
ta: மேலதிகத் தகவல்கள்

en: Translate
ta: மொழிபெயர்ச்சி

en: Not enabled
ta: செயலாக்கத்தில் இல்லை

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Dates
ta: தேதிகள்

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: No content available.
ta: எந்த உள்ளடக்கங்களும் இல்லை.

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Frontpage
ta: முன் பக்கம்

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Who's new
ta: யார் புதியவர்கள்

en: Language name
ta: மொழி பெயர்

en: Select language
ta: மொழி தேர்வு

en: Personal contact form
ta: தனிப்பட்ட தொடர்பு படிவம்

en: Edit field
ta: புலத்தை மாற்று

en: Who's online
ta: யார் இணைப்பில் இருக்கிறார்கள்

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Monthly archive
ta: மாதாந்திர தொகுப்புகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Recent content
ta: அண்மைய பதிவு

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Find and manage content.
ta: உள்ளடக்க தேடல் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: No people available.
ta: எந்த நபரும் இல்லை.

en: An administrator created an account for you at [site:name]
ta: [site:name] இல் ஒரு நிர்வாகி உங்களுக்காக ஒரு கணக்கை ஆரம்பித்துள்ளார்

en: Find and manage people interacting with your site.
ta: உங்கள் தளத்தில் தொடர்புகொள்ளும் மக்கள் கண்டுபிடிக்கவும் மற்றும் மேலாண்மை.

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Manage user accounts, roles, and permissions.
ta: பயனர் அங்கத்துவங்கள், பாத்திரங்கள் மற்றும் அனுமதிகளை நிர்வகி

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Language direction
ta: மொழி திசை

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Default translation
ta: இயல்புநிலை மொழிபெயர்ப்பு

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Adding languages
ta: மொழிகளை சேர்க்கிறது

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.

en: Website feedback
ta: இணையதள அபிப்பிராயம்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Account cancellation request for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கு ரத்து செய்வதற்கான கோரிக்கை

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
ta: [site:name]ல் [user:display-name]னுடைய கணக்கு விவரங்கள்

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (pending admin approval)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (நிர்வாக ஒப்புதலுக்காக நிலுவையில் உள்ளது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (approved)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ஏற்றுக் கொள்ளப்பட்டது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (blocked)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (தடுக்கப்பட்டது)

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
ta: [site:name]ல் [user:display-name] கணக்கின் விவரங்கள் (ரத்துச் செய்யப்பட்டது)

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: Editing languages
ta: மொழிகளை திருத்துதல்

en: All content, by month.
ta: மாதவாரியாக அனைத்து உள்ளடக்கம்

en: Recent content.
ta: சமீபத்திய உள்ளடக்கம்.

en: All content promoted to the front page.
ta: அனைத்து உள்ளடக்கங்களும் முன் பக்கத்திற்கு உயர்த்தப்பட்டது

en: All content, by letter.
ta: எழுத்துப்படி அனைத்து உள்ளடக்கங்களும்.

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
ta: ஒரு பட்டியல் தளத்தில் உள்ள புதிய பயனர் கணக்குகளைக் காட்டுகிறது.

en: Who's online block
ta: ஆன்லைனில் யார் தொகுதி

en: View edit page
ta: காட்சி திருத்து பக்கம்

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்

en: Continuing on
ta: ல் தொடர்கிறது

en: Reordering languages
ta: மொழிகளை மறுவரிசைப்படுத்து

en: Set a language as default
ta: ஒரு மொழியை இயல்புநிலையாக அமைக்கவும்

en: Choose the language you want to translate.
ta: நீங்கள் மொழிபெயர்க்க விரும்பும் மொழியை தேர்ந்தெடிக்கவும்.

en: Filter the search
ta: தேடல் வடிகட்டி

en: Apply your search criteria
ta: உங்கள் தேடல் நிபந்தனையை உபயோகிக்கவும்

en: Validate the translation
ta: மொழிபெயர்ப்பை பரிசோதிக்கவும்

en: Find and manage content
ta: கண்டுபிடித்து உள்ளடக்கத்தை நிர்வகிக்கவும்

en: Name or email contains
ta: பெயர் அல்லது மின்னஞ்சல் கொண்டுள்ளது

en: A list of new users
ta: புதிய பயனர்கள் பட்டியல்

en: There are currently @total users online.
ta: தற்சமயம் @total பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்.

en: There are currently 0 users online.
ta: தற்சமயம் 0 பயனர்கள் ஆன்லைனில் உள்ளனர்

en: Manage view settings
ta: காட்சி அமைப்புகளை நிர்வகி

en: View or edit the configuration.
ta: கட்டமைப்பை பார்க்க அல்லது திருத்த

en: Displays in this view
ta: இந்த காட்சியில் காட்டப்படும்

en: View administration
ta: பார்வை நிர்வாகம்

en: Filter your view
ta: உங்கள் பார்வையை வடிகட்டு

en: Filter actions
ta: செயல்கள் வடிகட்டு

en: Add, rearrange or remove filters.
ta: வடிகட்டிகளைச் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Sort actions
ta: செயல்கள் வரிசைப்படுத்து

en: Add, rearrange or remove sorting rules.
ta: வரிசை விதிகள் சேர்க்க, மறுசீரமைக்க மற்றும் அகற்ற.

en: Show a preview of the view output.
ta: காட்சி வெளியீட்டு முன்னோட்டத்தை காண்பிக்கவும்.
