OpenCulturas (2.3.3) - en to fil translation catalogue (52 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: content
fil: nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Advanced options
fil: Mga abansadong pagpipilian

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Block
fil: Tipak

en: Header
fil: Ulunan

en: Footer
fil: Paanan

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: English
fil: Ingles

en: Languages
fil: Mga wika

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: Block description
fil: Paglalarawan ng tipak

en: Subtitle
fil: Pamagat

en: Account settings
fil: Mga pagtatakda ng akawnt

en: German
fil: Aleman

en: Translate
fil: Isaling-wika

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Language name
fil: Pangalan ng wika

en: Select language
fil: Pumili ng wika

en: Personal contact form
fil: Personal na pormularyo ng  pakikipag-ugnay

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
