OpenCulturas (2.5.0-rc1) - en to te translation catalogue (176 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: edit user
te: వాడుకదారుని మార్చండి

en: Pages
te: పేజీలు

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Email address
te: ఈ-మెయిల్ చిరునామా

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: List
te: జాబితా

en: Actions
te: చర్యలు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: more
te: మరిన్ని

en: Article
te: వ్యాసం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Articles
te: వ్యాసాలు

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: More
te: మరిన్ని

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: License
te: అనుమతి పత్రం

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: Advanced options
te: ఉన్నత ఎంపికలు

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Message
te: సందేశం

en: No log messages available.
te: లాగ్ సందేశాలు అందుబాటులో లేవు

en: North
te: ఉత్తర

en: East
te: తూర్పు

en: South
te: దక్షిణ

en: West
te: పశ్చిమ

en: Image
te: బొమ్మ

en: Category
te: వర్గం

en: Feed
te: ఫీడ్

en: Name
te: పేరు

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: category
te: వర్గం

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: True
te: సత్యం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: View
te: చూడు

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Contact
te: సంప్రదించు

en: no
te: కాదు

en: Question
te: ప్రశ్న

en: All
te: అన్నీ

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Logo
te: చిహ్నం

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Location
te: ప్రాంతం

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: Last update
te: చివరి తాజాకరణ

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: Table
te: పట్టిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Role
te: పాత్ర

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Close
te: మూసివేయి

en: Duration
te: నిడివి

en: Germany
te: జర్మనీ

en: Full
te: పూర్తి

en: Austria
te: ఆస్ట్రియా

en: Switzerland
te: స్విట్జర్లాండ్

en: Show
te: చూపించు

en: English
te: ఆంగ్లం

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Display name
te: చూపించే పేరు

en: Languages
te: భాషలు

en: Your message has been sent.
te: మీ సందేశం పంపించాం.

en: People
te: ప్రజలు

en: Style
te: శైలి

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: comment
te: వ్యాఖ్య

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Select
te: ఎంచుకోండి

en: Go to page @number
te: @number వ పేజీకి వెళ్ళండి

en: Information
te: సమాచారం

en: Translation
te: అనువాదం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Subtitle
te: ఉపశీర్షిక

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Account settings
te: ఖాతా అమరికలు

en: German
te: జర్మన్

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Account
te: ఖాతా

en: Translate
te: అనువదించు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Dates
te: తేదీలు

en: Warning message
te: హెచ్చరిక సందేశం

en: Title: @title
te: శీర్షిక: @title

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Who's new
te: ఎవరు కొత్త

en: Language name
te: భాష పేరు

en: Select language
te: భాష ఎంపిక

en: Personal contact form
te: వ్యక్తిగత సంప్రదింపు ఫారం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Status message
te: స్థితి సందేశం

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

en: Language direction
te: భాష దిశ

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: Medium (220×220)
te: మధ్యస్థం (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
te: నఖచిత్రం (100×100)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Website feedback
te: వెబ్‌సైటు ప్రతిస్పందన

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)

en: Shows a list of the newest user accounts on the site.
te: సైటులో కొత్త వాడుకరుల ఖాతాల జాబితాను చూపిస్తుంది.

en: A list of new users
te: కొత్త వాడుకరుల జాబితా

en: There are currently @total users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో @total వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: There are currently 0 users online.
te: ప్రస్తుతం ఆన్‌లైనులో 0 వాడుకరులు ఉన్నారు.

en: A list of users that are currently logged in.
te: ప్రస్తుతం ప్రవేశించివున్న వాడుకరుల జాబితా.

en: Sort actions
te: క్రమీకరణ చర్యలు
