OpenFed (11.0.0) - en to ta translation catalogue (98 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: weight
ta: எடை

en: value
ta: மதிப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Date
ta: தேதி

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: Use count
ta: பயன்பாட்டு எண்ணிக்கை

en: Weight
ta: எடை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Time
ta: நேரம்

en: Filename
ta: கோப்பு பெயர்

en: Display
ta: காட்சி

en: Timestamp
ta: நேரமுத்திரை

en: Continue
ta: தொடர்க

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: All
ta: எல்லா

en: Year
ta: வருடம்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: To
ta: பெறுநர்

en: From
ta: அனுப்புநர்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: N/A
ta: இல்

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Other
ta: மற்றவை

en: User login
ta: பயனர் புதுபதிகை

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: month
ta: மாதம்

en: Entity
ta: உருப்படி

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Translation language
ta: மொழிபெயர்ப்பு மொழி

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Used in
ta: பயன்படுத்தல்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: empty
ta: காலி

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: Data
ta: தரவு

en: About
ta: பற்றி

en: Embed
ta: உட்பொதி

en: Display type
ta: காட்சி வகை

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: First sidebar
ta: முதல் பக்கபகுதி

en: Bundle
ta: பொதி

en: Permanent
ta: நிரந்தர

en: Temporary
ta: தற்காலிக

en: No files available.
ta: எந்த கோப்புமில்லை

en: Uses
ta: பயன்படுத்துகிறது

en: MIME type
ta: மைம் வகை

en: Upload date
ta: பதிவேற்றிய தேதி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Workflow settings
ta: பணிப்போக்கு அமைவுகள்

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Add format
ta: வடிவத்தை சேர்த்தல்

en: %name must be a positive integer.
ta: %name கட்டாயம் நேர்குறி எண்ணாக இருக்க வேண்டும்.

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Long text
ta: நீள உரை

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Changed date
ta: தேதி மாற்றம்

en: Footer menu
ta: அடிக்குறிப்பு பட்டி

[ctx: datetime]
en: Year
ta: ஆண்டு

[ctx: datetime]
en: Month
ta: மாதம்

[ctx: datetime]
en: Day
ta: நாள்

[ctx: datetime]
en: Hour
ta: மணி

[ctx: datetime]
en: Minute
ta: நிமிடம்

[ctx: datetime]
en: Second
ta: நொடி

[ctx: datetime]
en: Timezone
ta: நேர மண்டலம்

en: Date only
ta: தேதி மட்டும்

en: Find and manage files.
ta: கோப்புகளை தேடி நிர்வகிக்கவும்

en: Files overview
ta: கோப்புகள் கண்ணோட்டம்

en: File usage information for {{ arguments.fid }}
ta: {{ arguments.fid }}க்கான கோப்பு பயன்பாடு விவரம்
