OpenFed (11.1.0) - en to te translation catalogue (64 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: weight
te: భారం

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Date
te: తేదీ

en: Size
te: కొలత

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Label
te: లేబుల్

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Time
te: సమయం

en: Display
te: చూపు

en: Timestamp
te: కాలముద్ర

en: Continue
te: కొనసాగించు

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: All
te: అన్నీ

en: Year
te: సంవత్సరం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: To
te: ఎవరికి

en: From
te: నుండి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Filter
te: వడపోయి

en: N/A
te: వర్తించదు

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Other
te: ఇతర

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Anonymous
te: అనామకం

en: second
te: క్షణం

en: minute
te: నిమిషం

en: day
te: రోజు

en: month
te: నెల

en: year
te: సంవత్సరం

en: hour
te: గంట

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Timezone
te: కాల మండలం

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: empty
te: ఖాళీ

en: About
te: గురించి

en: First sidebar
te: మొదటి పక్కపట్టీ

en: Uses
te: వాడుకలు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Date and time
te: తేదీ మరియు సమయం

en: %name must be a positive integer.
te: %name అన్నది ధనాత్మక పూర్ణాంకం అయివుండాలి.

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Changed date
te: మార్చిన తేదీ

[ctx: datetime]
en: Year
te: సంవత్సరం

[ctx: datetime]
en: Month
te: నెల

[ctx: datetime]
en: Day
te: రోజు

[ctx: datetime]
en: Hour
te: గంట

[ctx: datetime]
en: Minute
te: నిమిషం

[ctx: datetime]
en: Second
te: క్షణం
