OpenFed (8.x-6.3) - en to vi translation catalogue (120 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: weight
vi: chiều rộng

en: value
vi: giá trị

en: Status
vi: Trạng thái

en: Operations
vi: Thao tác

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Date
vi: Ngày tháng

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Use count
vi: Số lần dùng

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Image
vi: Ảnh

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Label
vi: Nhãn

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Time
vi: Thời gian

en: Filename
vi: Tên tập tin

en: Display
vi: Hiển thị

en: Notes
vi: Ghi chú

en: Timestamp
vi: Nhãn thời gian

en: Component
vi: Thành phần

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Continue
vi: Tiếp tục

en: Files
vi: Các tập tin

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: All
vi: Tất cả

en: Year
vi: Năm

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: To
vi: Đến

en: From
vi: Từ

en: Roles
vi: Vai trò

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Is less than
vi: Nhỏ hơn

en: Is less than or equal to
vi: Nhỏ hơn hoặc bằng

en: Is equal to
vi: Bằng

en: Is greater than or equal to
vi: Lớn hơn hoặc bằng

en: Is greater than
vi: Lớn hơn

en: Is not equal to
vi: Khác

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Start date
vi: Ngày bắt đầu

en: End date
vi: Ngày kết thúc

en: Other
vi: Khác

en: User login
vi: Đăng nhập

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Common settings
vi: Các thiết lập chung

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: second
vi: giây

en: minute
vi: phút

en: day
vi: ngày

en: month
vi: tháng

en: year
vi: năm

en: hour
vi: giờ

en: timezone
vi: múi giờ

en: Time zone handling
vi: Xử lí múi giờ

en: Object
vi: Đối tượng

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Completed
vi: Đã hoàn thành

en: Alt Text
vi: Chuỗi thay thế

en: Timezone
vi: Múi giờ

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Menus
vi: Trình đơn

en: @min and @max
vi: @min và @max

en: Used in
vi: Được dùng trong

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: empty
vi: trống

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: Data
vi: Dữ liệu

en: About
vi: Giới thiệu

en: Embed
vi: Nhúng

en:  to
vi:  tới

en: Display type
vi: Kiểu trình bày

en: IP address
vi: Địa chỉ IP

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Permanent
vi: Lâu dài

en: Temporary
vi: Tạm thời

en: No files available.
vi: Không có tệp nào.

en: Uses
vi: Sử dụng

en: Is empty (NULL)
vi: Là rỗng (NULL)

en: not empty
vi: không rỗng

en: MIME type
vi: Loại MIME

en: Upload date
vi: Ngày tải lên

en: exposed
vi: đã trình bày

en: Is between
vi: Nằm trong

en: between
vi: nằm ngoài

en: Is not between
vi: nằm ngoài

en: not between
vi: nằm ngoài

en: Min
vi: Tối thiểu

en: And max
vi: Và tối đa

en: And
vi: Và

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Midnight
vi: Nửa đêm

en: Powered by Drupal
vi: Sử dụng Drupal

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Add format
vi: Thêm định dạng

en: %name must be a positive integer.
vi: %name phải là số nguyên dương.

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Long text
vi: Văn bản dài

en: This field stores the ID of a file as an integer value.
vi: Trường này lưu mã ID của một tệp tin dưới dạng một số nguyên.

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Asc
vi: Tăng dần

[ctx: datetime]
en: Month
vi: Tháng

en: Master
vi: Chính
