OpenFed (8.x-8.6) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: weight
fil: bigat

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Value
fil: Halaga

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Files
fil: Mga talaksan

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: To
fil: Para kay

en: From
fil: Mula kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Menus
fil: Mga menu

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Add format
fil: Magdagdag nang format

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.
