OpenFed Migrate (1.0.0-beta2) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Type
fil: Uri

en: Language
fil: Wika

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon
