OpenFed Migrate (1.0.0-beta3) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Type
ta: வகை

en: Language
ta: மொழி

en: Format
ta: வடிவமைப்பு

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Sticky at top of lists
ta: பட்டியலில் மேலேயே நிலைநிறுத்த

en: Create new revision
ta: புதிய மறுபதிவை உருவாக்கு

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை
