Openfed Social (8.x-1.2) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Configuration saved.
ta: முறைப்படுத்தல் சேமிக்கப்பட்டது.

en: Enabled languages
ta: செயல்படுத்தப்பட்ட மொழிகள்

en: Weight for @title
ta: @title ன் எடை
