Openfed Social (8.x-1.7) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Weight
fil: Timbang

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Configuration saved.
fil: Ang pagsasaayos ay napangalagaan.
