Open Intranet (1.3.1) - en to cy translation catalogue (18 entries)

en: Next
cy: Nesaf

en: Content
cy: Cynnwys

en: Search
cy: Chwilio

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: Help
cy: Cymorth

en: read more
cy: darllen mwy

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Header
cy: Pennawd

en: Phone
cy: ffôn

en: Add new comment
cy: Ychwanegu sylw newydd

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: ‹‹
cy: <<

en: ››
cy: >>

en: Powered by Drupal
cy: Wedi ei bŵeru gan Drupal

en: Page top
cy: Brig y dudalen

en: Page bottom
cy: Gwaelod y dudalen
