openintranet_access (1.0.0-alpha1) - en to ta translation catalogue (24 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Last updated
ta: கடைசியாக மாற்றப்பட்டது

en: Content types
ta: உள்ளடக்க வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Hierarchy
ta: படிமுறை

en: Parent
ta: பெற்றோர்

en: Name
ta: பெயர்

en: Access
ta: அணுகு

en: View
ta: பார்

en: Unknown
ta: தெரியாதது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Add group
ta: குழு சேர்

en: Blocked
ta: தடுக்கப்பட்டது

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
