openintranet_access (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (35 entries)

en: User interface
vi: Giao diện người dùng

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Groups
vi: Nhóm

en: Group
vi: Nhóm

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Last updated
vi: Cập nhật lần cuối

en: Content types
vi: Kiểu nội dung

en: Edit
vi: Sửa

en: Hierarchy
vi: Phân cấp

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Access
vi: Truy cập

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Unknown
vi: Không rõ

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Members
vi: Các thành viên

en: group
vi: nhóm

en: Users
vi: Người dùng

en: Add group
vi: Thêm nhóm

en: Folders
vi: Thư mục

en: Blocked
vi: Đã khóa

en: Metadata
vi: Siêu dữ liệu

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Add members
vi: Thêm thành viên

en: A description of the group.
vi: Phần mô tả của nhóm.

en: Behavior
vi: Ứng xử

en: Created by
vi: Tác giả:
