openintranet_access (1.0.0-alpha1) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Last updated
fil: Huling binago

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Name
fil: Pangalan

en: View
fil: Tingnan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Blocked
fil: Hinadlangan
