openintranet_documents (1.0.0-alpha4) - en to vi translation catalogue (40 entries)

en: Home
vi: Nhà

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Download
vi: Tải về

en: File
vi: Tập tin

en: Edit
vi: Sửa

en: Size
vi: Dung lượng

en: Search
vi: Tìm kiếm

en: Parent
vi: Cấp trên

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Published
vi: Đã công bố

en: Location
vi: Vị trí

en: Revisions
vi: Các bản duyệt

en: Details
vi: Chi tiết

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Folders
vi: Thư mục

en: Folder
vi: Thư mục

en: Root
vi: Gốc

en: Empty
vi: Trống

en: No results found
vi: Không tìm thấy

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Documents
vi: Tài liệu

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Create folder
vi: Tạo thư mục

en: Contents
vi: Nội dung

en: Search...
vi: Tìm kiếm...

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị

en: document
vi: tài liệu
