openintranet_engagement (1.0.0-alpha1) - en to te translation catalogue (29 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Status
te: స్థితి

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Type
te: రకం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Overview
te: అవలోకనం

en: Hourly
te: గంటల వారీ

en: Daily
te: రోజు వారీ

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Time
te: సమయం

en: View
te: చూడు

en: Total
te: మొత్తం

en: Statistics
te: గణాంకాలు

en: User
te: వాడుకరి

en: Create
te: సృష్టించు

en: days
te: రోజులు

en: Count
te: లెక్క

en: General
te: సాధారణ

en: Role
te: పాత్ర

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Features
te: విశేషాలు

en: users
te: వాడుకరులు
