openintranet_engagement (1.0.0-alpha1) - en to vi translation catalogue (37 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Value
vi: Giá trị

en: Type
vi: Kiểu

en: Actions
vi: Thao tác

en: Enabled
vi: Bật

en: Overview
vi: Tổng quan

en: Daily
vi: Hàng ngày

en: Export
vi: Xuất

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Update
vi: Cập nhật

en: Time
vi: Thời gian

en: View
vi: Xem

en: Event
vi: Sự Kiện

en: Total
vi: Tổng

en: Statistics
vi: Thống kê

en: User
vi: Người dùng

en: Create
vi: Tạo

en: Active
vi: Hoạt động

en: Points
vi: Điểm

en: Score
vi: Điểm

en: Count
vi: Số lượng

en: Frequency
vi: Tần suất

en: General
vi: Tổng quát

en: Events
vi: Sự kiện

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Role
vi: Vai trò

en: Users
vi: Người dùng

en: Department
vi: Phòng ban

en: Features
vi: Tính năng

en: users
vi: người dùng

en: Patterns
vi: Các mẫu

en: Monitor
vi: Màn hình
