openintranet_messenger (1.0.0-beta1) - en to vi translation catalogue (34 entries)

en: Status
vi: Trạng thái

en: Email address
vi: Địa chỉ thư điện tử

en: Group
vi: Nhóm

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Message
vi: Thông điệp

en: - None -
vi: - Không -

en: Required
vi: Bắt buộc

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: View
vi: Xem

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: CSV File
vi: Tập tin CSV

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Active
vi: Hoạt động

en: Recipients
vi: Người nhận

en: Contacts
vi: Liên lạc

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Inactive
vi: Không hoạt động

en: Recipient
vi: Người nhận

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: Role
vi: Vai trò

en: Both
vi: Cả hai

en: Pending
vi: Đang treo

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Failed
vi: Thất bại

en: Available
vi: Có sẵn

en: Column
vi: Cột
