openintranet_messenger (1.0.0-beta1) - en to cy translation catalogue (23 entries)

en: Status
cy: Statws

en: Email address
cy: Cyfeiriad e-bost

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Yes
cy: Ie

en: No
cy: Na

en: None
cy: Dim

en: Message
cy: Neges

en: - None -
cy: - Dim -

en: Required
cy: Yn ofynnol

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Import
cy: Mewnfudo

en: View
cy: Gweld

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Active
cy: Gweithredol

en: Recipients
cy: Derbynwyr

en: Phone
cy: ffôn

en: Address
cy: Cyfeiriad

en: Recipient
cy: Derbynnydd

en: Role
cy: Swyddogaeth

en: Both
cy: Y ddau

en: Column
cy: Colofn
