openintranet_messenger (1.0.0-beta1) - en to ta translation catalogue (25 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Group
ta: குழுமம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Yes
ta: ஆம்

en: No
ta: இல்லை

en: None
ta: இல்லை

en: Error Message
ta: பிழை செய்தி

en: Message
ta: செய்தி

en: - None -
ta: - இல்லை -

en: Required
ta: தேவை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: View
ta: பார்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Active
ta: நடைமுறையிலுள்ளது

en: Recipients
ta: பெருநர்கள்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Role
ta: பாத்திரம்

en: Both
ta: இரண்டும்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Failed
ta: தோல்வி
