OpenLayersD8 (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (26 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Type
vi: Kiểu

en: Description
vi: Mô tả

en: Edit
vi: Sửa

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Description field
vi: Trường ghi chú

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: View
vi: Xem

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: ID
vi: Mã

en: Active
vi: Hoạt động

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: description
vi: mô tả

en: Sources
vi: Nguồn

en: Source type
vi: Kiểu nguồn

en: Module name
vi: Tên module

en: Zoom
vi: Thu/Phóng

en: Namespace
vi: Miền tên

en: Control
vi: Điều khiển

en: Layer
vi: Lớp

en: Tooltip
vi: Gợi ý công cụ

en: Maps
vi: Bố trí

en: Layers
vi: Lớp

en: View mode
vi: Chế độ hiển thị
