OpenLucius (2.0.0-alpha5) - en to ta translation catalogue (80 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Previous
ta: முந்தைய

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Groups
ta: குழுமம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Email notifications
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்புகள்

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: Projects
ta: திட்டங்கள்

en: Project
ta: திட்டம்

en: Find out more
ta: மேலும் அறிய

en: Edit
ta: மாற்று

en: Message
ta: செய்தி

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Save
ta: சேமி

en: Update
ta: புதுப்பிக்க

en: Sunday
ta: ஞாயிறு

en: Monday
ta: திங்கள்

en: Tuesday
ta: செவ்வாய்

en: Wednesday
ta: புதன்

en: Thursday
ta: வியாழன்

en: Friday
ta: வெள்ளி

en: Saturday
ta: சனி

en: Add new
ta: புதிதை சேர்

en: Add
ta: சேர்

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Files
ta: கோப்புகள்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Question
ta: கேள்வி

en: Post
ta: பதிவு

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: File ID
ta: கோப்பு குறி

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Logout
ta: வெளியேறு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: Messages
ta: செய்திகள்

en: Activity
ta: செயல்பாடு

en: month
ta: மாதம்

en: Posts
ta: இடுகைகள்

en: People
ta: நபர்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Interval
ta: இடைவேளை

en: Next page
ta: அடுத்த பக்கம்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Dutch
ta: டச்

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Entity ID
ta: உருப்படி குறி

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: Medium (220×220)
ta: நடுத்தர (220×220)

en: Thumbnail (100×100)
ta: சிறு (100×100)

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்
