OpenLucius (2.0.0-alpha7) - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Body
ml: ഘടന

en: Previous
ml: മുന്നത്തെ

en: weight
ml: കനം

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കു

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Manager
ml: മാനേജർ

en: Edit
ml: തിരുത്തുക

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Category
ml: വര്‍ഗ്ഗം

en: Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍

en: Name
ml: പേര്

en: Book
ml: പുസ്തകം

en: Save
ml: സൂക്ഷിച്ചുവെക്കുക

en: Sunday
ml: ഞായർ

en: Monday
ml: തിങ്കൾ

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധൻ

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Add
ml: ചേർക്കാൻ

en: View
ml: കാഴ്ച്ച

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Authored by
ml: എഴുതിയത്

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ml: @site ഇപ്പോള്‍ അറ്റകുറ്റപ്പണിയിലാണ്. ഞങ്ങള്‍ പെട്ടെന്ന് തന്നെ  പ്രവര്‍ത്തനക്ഷമമാകുന്നതാണ്. താങ്കളുടെ സഹിഷ്ണുതയ്ക്ക് നന്ദി.

en: Anonymous
ml: അഞ്ജാതന്‍

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: People
ml: ആളുകള്‍

en: Dutch
ml: ഡച്ച്

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല
