OpenLucius (2.0.0-alpha7) - en to cy translation catalogue (53 entries)

en: Home
cy: Hafan

en: Body
cy: Corff

en: Previous
cy: Cynt

en: Submit
cy: Cyflwyno

en: Groups
cy: Grwpiau

en: Cancel
cy: Diddymu

en: Remove
cy: Symud

en: Administration
cy: Gweinyddiaeth

en: Edit
cy: Golygu

en: Message
cy: Neges

en: Category
cy: Categori

en: Settings
cy: Gosodiadau

en: Name
cy: Enw

en: Book
cy: Llyfr

en: Save
cy: Cadw

en: Update
cy: Diweddaru

en: Sunday
cy: dydd Sul

en: Monday
cy: dydd Llun

en: Tuesday
cy: dydd Mawrth

en: Wednesday
cy: dydd Mercher

en: Thursday
cy: dydd Iau

en: Friday
cy: dydd Gwener

en: Saturday
cy: dydd Sadwrn

en: Add
cy: Ychwanegu

en: View
cy: Gweld

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Updated
cy: Newidwyd

en: Files
cy: Ffeiliau

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Question
cy: Cwestiwn

en: Post
cy: Cofnod

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Footer
cy: Troedyn

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: File ID
cy: ID ffeil

en: Authored by
cy: Wedi ei awduro gan

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
cy: Mae @site ar hyn o bryd yn cael ei gynnal a chadw. Dylem fod yn ôl yn fuan. Diolch am eich amynedd.

en: Anonymous
cy: Anhysbys

en: Tools
cy: Arfau

en: Order
cy: Trefn

en: Defaults
cy: Rhagosodiadau

en: minute
cy: munud

en: English
cy: Saesneg

en: hour
cy: awr

en: Posts
cy: Cofnodion

en: People
cy: Pobl

en: Questions
cy: Cwestiynau

en: Anonymous user
cy: Defnyddiwr anhysbys

en: Please wait...
cy: Arhoswch...

en: Dutch
cy: Iseldireg

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Book page
cy: Tudalen llyfr
