Open Restaurant (8.x-2.0-beta1) - en to fil translation catalogue (31 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Pages
fil: Mga Pahina

en: Status
fil: Kalagayan

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Categories
fil: Mga kategorya

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Name
fil: Pangalan

en: Default
fil: Pamantayan

en: View
fil: Tingnan

en: Updated
fil: Nabago

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: All
fil: Lahat

en: Page
fil: Pahina

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Featured
fil: Itinatampok

en: Save and continue
fil: Pangalagaan at magpatuloy
