Open Restaurant (8.x-2.20) - en to ta translation catalogue (59 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Images
ta: படங்கள்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Status
ta: நிலை

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: On
ta: சரி

en: Categories
ta: வகைகள்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Date
ta: தேதி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: View
ta: பார்

en: Menu
ta: வகைப்பட்டி

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Location
ta: இடம்

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Width
ta: அகலம்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Blog
ta: வலைபதிவு

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Caption
ta: தலைப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Translation
ta: மொழிபெயர்ப்பு

en: Blocks
ta: பகுதி

en: Menus
ta: பட்டிகள்

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Featured
ta: சிறப்பானவை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: Default theme
ta: இயல்பான தீம்

en: Save and continue
ta: சேமித்து தொடர்க

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: Posted on
ta: வெளியிட்ட நாள்

en: Text value
ta: உரை மதி்பபு

en: Basic block
ta: அடிப்படை தொகுதி

en: A basic block contains a title and a body.
ta: அடிப்படை தொகுதி ஒரு தலைப்பு மற்றும் உடலை கொண்டிருக்கிறது.
