Opensearch NLP (1.0.0) - en to vi translation catalogue (21 entries)

en: Delete
vi: Xóa

en: Actions
vi: Thao tác

en: Description
vi: Mô tả

en: Version
vi: Phiên bản

en: Date
vi: Ngày tháng

en: None
vi: Không có

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Format
vi: Định dạng

en: Model
vi: Mô hình

en: State
vi: Bang

en: Temperature
vi: Nhiệt độ

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Query
vi: Truy vấn

en: Algorithm
vi: Thuật toán

en: Group Name
vi: Tên nhóm

en: Search Type
vi: Kiểu tìm kiếm

en: Hits
vi: Lượt truy cập

en: Local
vi: Cục bộ

en: Created Time
vi: Thời gian tạo ra

en: Latest Version
vi: Bản mới nhất
