OpenStory (8.x-2.15) - en to te translation catalogue (22 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Type
te: రకం

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: yes
te: అవును

en: Date
te: తేదీ

en: Message
te: సందేశం

en: Name
te: పేరు

en: Open
te: తెరువు

en: Format
te: ఆకృతి

en: no
te: కాదు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page
te: పేజీ

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Last login
te: చివరి ప్రవేశం

en: Severity
te: తీవ్రత

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Users cannot post comments, but existing comments will be displayed.
te: వాడుకరులు వ్యాఖ్యానించలేరు, కానీ అప్పటికే ఉన్న వ్యాఖ్యలు కనిపిస్తాయి.
